Để cập nhập thông tin chi tiết vui lòng click ngay link:
Du hoc tai truong Vancouver Island University, Canada

Vancouver Island University (VIU) được thành lập năm 1969, VIU là trường đại học công lập của Canada, được thế giới biết đến và công nhận, trường tọa lạc ngay ở Tỉnh British Columbia xinh đẹp. Trường có hàng trăm chương trình để bạn chọn lựa, trang thiết bị theo tiêu chuẩn quốc tế, ngành học chất lượng cao, vị trí trung tâm gần Vancouver và Victoria, VIU là nơi thích hợp để bạn sống, học tập và làm việc.
Hôm nay, chúng ta hãy cùng lắng nghe những chia sẻ của cô Daisy – Giảng Viên Anh Ngữ với kinh nghiệm giảng dạy trên 30 năm, đồng thời là cố vấn chương trình của Tân Đại Dương để tìm hiểu ngôi trường này nhé!

Câu hỏi 1: Chào cô Daisy, em là Hà Anh, 22 tuổi, đến từ Bình Định. Hiện tại, em đang là sinh viên của trường Đại học Mở thành phố Hồ Chí Minh. Em dự định du học Canada tại trường Vancouver Island University vào năm sau. Vậy chương trình đào tạo và yêu cầu vào của trường này như thế nào ạ ? Em cảm ơn.

Cô Daisy – Giảng viên Anh ngữ với kinh nghiệm giảng dạy trên ba mươi năm, đồng thời là Cố vấn chương trình của Tân Đại Dương trả lời:

Chào bạn Hà Anh! Cảm ơn câu hỏi của bạn.

Đại học Vancouver Island (VIU) được ra đợi năm 1969, là trường Đại học công lập nổi tiếng ngay ở Canada, được thế giới biết đến và công nhận. Trường tọa lạc ở ngay thành phố Nanaimo trên Đảo Vancouver, được xếp hạng vào một trong những đảo đẹp nhất trên thế giới để sống và tham quan với khí hậu ôn hòa tạo cho bạn nhiều cơ hội để giải trí và chơi thế thao suốt cả năm.

Chương trình đào tạo